LOVE + WORLD + PEACE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เปิด spoil ไม่ขึ้นคะ

hibamuku
DaejeonBoy
goldfishmemory
Sin_Fatum
Devian
่JIAKI
mind_4
firerwiz
nist0001
ปลาดาวพ้นน้ำ
14 posters

Go down

เปิด spoil ไม่ขึ้นคะ Empty เปิด spoil ไม่ขึ้นคะ

ตั้งหัวข้อ by ปลาดาวพ้นน้ำ Sat Jun 12, 2010 11:28 pm

เป็นมาหลายวันแล้วล่ะคะ อยู่ดีๆก็เป็น

คอมที่บ้านก็ไม่ได้ปรับแต่งอะไรเพิ่มด้วย

มีใครเป็นเหมือนเราไหมอ้ะ

ไ้่ม่ทราบว่าเป็นที่เวบบอร์ดหรือว่าเป็นที่คอมของเราอ้ะคะ

ถ้าพอทราบสาเหตุช่วยบอกทีนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
ขุนนาง

Location + ที่อาศัย : สยามประเทศ

ขึ้นไปข้างบน Go down

เปิด spoil ไม่ขึ้นคะ Empty Re: เปิด spoil ไม่ขึ้นคะ

ตั้งหัวข้อ by nist0001 Sun Jun 13, 2010 2:42 am

เราก็ไม่ขึ้นอ่าค่ะ - -;;

ตอนแรกก็งงอ่ะค่ะ อ่อ...มีเพื่อนแระ<<<ทำเพื่อ???

ยังไงก็ช่วยหน่อยก้แล้วกันนะคะ
nist0001
nist0001
พนักงานของรัฐ

Location + ที่อาศัย : โพรงเล็กๆหลังบ้านของอาเธอร์ซัง
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : นั่งจิ้นไปวันๆ

http://my.dek-d.com/nist0001/

เปิด spoil ไม่ขึ้นคะ Empty Re: เปิด spoil ไม่ขึ้นคะ

ตั้งหัวข้อ by firerwiz Sun Jun 13, 2010 3:37 am

เปิดไม่ขึ้นเหมือนกันนนน

ฟิกล่มจมเลยนะ 55555
firerwiz
firerwiz
นักเดินเรือ

Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : งานหลัก: แต่งฟิก งานอดิเรก: เรียน

ตั้งหัวข้อ by mind_4 Sun Jun 13, 2010 6:07 am

เปิดไม่ขึ้นเช่นกันค่ะ = =
mind_4
mind_4
เชื้อพระวงศ์

Location + ที่อาศัย : ในบ้านเอเชีย ที่แสนจะอบอุ่น o^0^o
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : เพ้อประวัติศาสตร์

ตั้งหัวข้อ by ่JIAKI Sun Jun 13, 2010 6:21 am

ฮะฮะ เราก็ไม่ขึ้น แต่ก็ไม่แปลกใจ
เพราะน่าจะเป็นปัญหาที่เว็บบอร์ดไม่ใช่คอมเรา อะหุหุ

แถมมีเพื่อนอีกตะหาก
แต่คือว่า เราพึ่งรู้จักวิธีใช้สปอยด์ สปอยด์ก็พัง (ดีจริ๊ง)
ปกติตอนเปิดสปอยด์ได้ก็ขี้เกียจเปิด ทีตอนเปิดไม่ได้ก็พยายามเปิดใหญ่ (ให้ตายสิตัวเรา)
่JIAKI
่JIAKI
ขุนนาง

Location + ที่อาศัย : อยู่กะไทยซังค่า แต่แวบๆไปแถวเกาะบริเตน หึหึ
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : search หาทุกอย่างที่เกี่ยวกะเบย์เอย์คร่า~~

ตั้งหัวข้อ by Devian Sun Jun 13, 2010 7:16 am

โอ้ว~ ยกมือด้วยคนค่ะ เป็นเหมือนกันเลย ฮ่าๆๆ

ตอนแรกที่เปิดไม่ได้นี่ ใจหายวาบเลยล่ะค่ะ ฮ่าๆๆ

เกิดอะไรขึ้นนะ?

Devian
นักเรียนนักศึกษา

ตั้งหัวข้อ by Sin_Fatum Sun Jun 13, 2010 7:49 am

เปิดไม่ขึ้นเช่นกันค่ะ

ตอนแรกก็คิดว่าคงเป็นที่เครื่องตัวเองมั้ง

แต่มาเห็นว่าคนอื่นเป็นด้วยนี่แปลว่าเป็นปัญหาที่บอร์ดสินะ
Sin_Fatum
Sin_Fatum

Location + ที่อาศัย : ระหว่างบ้านของท่านกิลเบิร์ทกับท่านอีวาน
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : ติดตามท่านกิลเบิร์ทและท่านอีวาน

ตั้งหัวข้อ by goldfishmemory Sun Jun 13, 2010 7:55 am

ตอนแรกนึกว่าตัวเองกดอะไรผิด สปอยล์เลยเปิดไม่ขึ้น - -""""

น่าจะเป็นจากเว็บมั้งครับ - - "

goldfishmemory
พนักงานของรัฐ

Location + ที่อาศัย : ...ท่องเที่ยวไปทั่วโลก~

http://goldfishmemory.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by DaejeonBoy Sun Jun 13, 2010 10:21 am

เปิด spoil ไม่ขึ้นเช่นกันครับ ผมใช้ firefox นะ ไม่ทราบว่า IE จะเป็นเหมือนกันหรือเปล่า??
DaejeonBoy
DaejeonBoy

Location + ที่อาศัย : ล้านนา สยามประเทศ
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : เรียน ดูดาว อ่านการ์ตูน เล่นกลองพื้นเมือง

ตั้งหัวข้อ by hibamuku Sun Jun 13, 2010 10:43 am

IEก็ไม่ขึ้นจ้า หมาไฟก็ไม่ขึ้น มีเพื่อนแหล่วววว
hibamuku
hibamuku

Location + ที่อาศัย : ข้างในหัวใจท่านเธอร์~~

ตั้งหัวข้อ by poohming Sun Jun 13, 2010 10:53 am

ใช้ Google Chrome นะ
แต่เปิดขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง
แต่ส่วนมากก้ไม่มีปัญหาไรนะ
แต่ Spoil บางอันกดแล้วตายไปเลย
poohming
poohming

Location + ที่อาศัย : อยู่กับพี่น้องมันฝรั่ง
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : อ่านการ์ตูน ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อ by dead_chivalry Sun Jun 13, 2010 11:59 pm

ไม่ขึ้นเหมือนกันจ้า ทั้ง Firefox ทั้ง IE เลย
วานพี่เว็บฯช่วยตรวจสอบด้วยค่า
dead_chivalry
dead_chivalry

Location + ที่อาศัย : เกาะสะโพกขวาท่านเต้ออยู่ >///<
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : วาดรูป ร้องเพลง อ่านหนังสือ(การ์ตูน) กิน นอน...

ตั้งหัวข้อ by putt Mon Jun 14, 2010 1:33 am

นึกว่าเป็นคนเดียวซะอีก เราก็เปิดไม่ขึ้นเหมือนกัน
ใช้FirefoxกับGoogle Chrome
putt
putt
พลเมือง

ตั้งหัวข้อ by Akira Mon Jun 14, 2010 5:46 am

อ่า เปิดไม่ขึ้นเช่นกัน
Akira
Akira
ขุนนาง

ตั้งหัวข้อ by ่JIAKI Mon Jun 14, 2010 7:41 am

ดูเหมือนจะขึ้นแล้วล่ะคร่า~~~
ข้าน้อยกดได้อ่า
่JIAKI
่JIAKI
ขุนนาง

Location + ที่อาศัย : อยู่กะไทยซังค่า แต่แวบๆไปแถวเกาะบริเตน หึหึ
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : search หาทุกอย่างที่เกี่ยวกะเบย์เอย์คร่า~~

ตั้งหัวข้อ by mind_4 Tue Jun 15, 2010 7:54 am

(ยกมือ)ของเราก็เปิดได้แล้วเช่นกันค่า~~~~
mind_4
mind_4

Location + ที่อาศัย : ในบ้านเอเชีย ที่แสนจะอบอุ่น o^0^o
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : เพ้อประวัติศาสตร์

ขึ้นไปข้างบน