LOVE + WORLD + PEACE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Log in ไม่ได้เหมือนกัน

4 posters

Go down

Log in ไม่ได้เหมือนกัน Empty Log in ไม่ได้เหมือนกัน

ตั้งหัวข้อ by kiyu Thu Sep 10, 2009 8:30 pm

คือว่า เราเองก้ไม่รู้นะคะว่าสมัคร2IDจะเป็นไรไหม
แต่ไอดีเก่าเรามันเสียอ่ะค่ะ คือไอดี'laur'ของเราอ่ะค่ะ มันลอกอินไม่ได้ แล้วก็ขึ้นเหมือนว่าเราออนไลน์อยู่ตลอดเวลา
เราก็ไม่รู้จะทำยังไงแล้วอ่ะค่ะ ไม่อยากเปลี่ยนไอดีเลยจริงๆ ยังไงก็ช่วยดูให้ทีนะคะ

kiyu
คนจรจัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

Log in ไม่ได้เหมือนกัน Empty Re: Log in ไม่ได้เหมือนกัน

ตั้งหัวข้อ by laur Sat Sep 12, 2009 12:27 am

เอ่อ ใช้ได้แล้วค่ะ แหะๆ

แก้ไขล่าสุดโดย laur เมื่อ Tue Sep 22, 2009 4:50 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

laur
ขุนนาง

Location + ที่อาศัย : ทุกที่ทีมีท่านอาเธอร์ > <
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : สโตร๊กท่านเธอร์

Log in ไม่ได้เหมือนกัน Empty Re: Log in ไม่ได้เหมือนกัน

ตั้งหัวข้อ by Hiddenhome Sun Sep 13, 2009 3:17 am

ของผมก็ล็อกอินไม่ได้เหมือนกัน Usernameว่า Kamesungyo ครับ

เวลาล็อกอินมันจะขึ้นว่า
คุณถูกห้ามเข้า forum นี้
กรุณาติดต่อ webmaster หรือ administrator ของบอร์ด
Until 19/01/2038
For the reason : Unknown error due to the system maintenance

เกิดอะไรขึ้นเหรอครับ? หรือผมโดนแบน?ผมทำผิดอะไรเหรอ?
Hiddenhome
Hiddenhome
พลเมือง

Location + ที่อาศัย : ไหล่ทาง
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : มีชีวิต มีลมหายใจ

ตั้งหัวข้อ by Delirium Sun Sep 13, 2009 4:56 am

ยูเซอร์ SO.Radianz
ล็อกอินไม่ได้...และพอล็อกอินก็ขึ้นเหมือนกับท่านที่โพสก่อนหน้านี้เลยค่ะ^^"

(เพิ่งตอบกระทู้ไปเมื่อวานอยู่หลัดๆ "orz)
Anonymous
Delirium
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Sep 20, 2009 11:04 am

ตอบคุณlaur

ข้าพเจ้ายังไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ บางทีก็อาจจะเป็นปัญหาที่ระบบ เว็บBrowser หรือInternet Connection ถ้าหากเกิดปัญหาอีก อย่าเพิ่งสมัครไอดีใหม่นะคะ
ขอบคุณค่ะ

ตอบคุณKamesungyoกับคุณDelirium

ข้าพเจ้าได้ลองตรวจเช็คดูแล้ว จากข้อความที่คุณcopyมาให้ดู
For the reason : Unknown error due to the system maintenance(ข้อผิดพลาดที่ไม่ทราบสาเหตุจากการปรับปรุงระบบ)
ข้าพเจ้าได้หาทางแก้ไขดูแล้ว แต่ดูเหมือนว่าจะทำอะไรไม่ได้เพราะเป็นปัญหาจากตัวระบบ ไม่ใช่ปัญหาทั่วไป
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

Admin
Admin

http://yasuragi.in-goo.net

ขึ้นไปข้างบน