LOVE + WORLD + PEACE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าไอดีเก่าไม่ได้ค่ะT_T

4 posters

Go down

เข้าไอดีเก่าไม่ได้ค่ะT_T Empty เข้าไอดีเก่าไม่ได้ค่ะT_T

ตั้งหัวข้อ by Ruby-San Sun Dec 02, 2012 10:27 am

อันนี้ไอดีใหม่ค่ะ
(เปิดซิงมู้แรกด้วย)
ปัญหาคือ ไอดีเก่าไม่สามารถเข้าได้ค่ะ
ไม่รู้ว่าเพราะอะไร ก็เคยโพสตอบบ้างนะคะ พอดีช่วงนี้ไม่ได้เข้ามานาน มาเข้าอีกทีเข้าไม่ได้
ไม่ใช่เพราะพาสผิด เพราะไปเช็คพาสในเมลล์มาแล้ว
ไอดีเก่าชื่อ Ruby•—
ถ้าทำอะไรผิดก็รวบกวนเตือนด้วยค่ะ ไม่ได้เข้ามาเช็คนาน^^

ปล.วันนี้ไปนอนล่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ^^

Ruby-San
คนจรจัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

เข้าไอดีเก่าไม่ได้ค่ะT_T Empty Re: เข้าไอดีเก่าไม่ได้ค่ะT_T

ตั้งหัวข้อ by IceDraGon18326 Mon Dec 03, 2012 4:18 am

อ้าว ซะงั้น

เราไม่ใช่แอดมินแต่สงสัยเฉยๆอะ คือไม่ได้เข้ามาโพสนานแล้วหรอคะ เพราะมีช่วงนึงเราไม่ได้เข้ามาครึ่งปีแต่ไอดีก็ยังอยู่ เจอเรื่องแบบนี้แอบกลัวเหมือนกันT^T

ยังไงก็ขอให้ได้ไอดีเก่าคืนเร็วๆนะคะSmile
IceDraGon18326
IceDraGon18326
พนักงานของรัฐ

เข้าไอดีเก่าไม่ได้ค่ะT_T Empty Re: เข้าไอดีเก่าไม่ได้ค่ะT_T

ตั้งหัวข้อ by Ruby-San Mon Dec 03, 2012 5:02 am

ไม่ถึง1เดือนเลยอ่าคะที่ไม่ได้เข้า
edit ไม่ถึงอาทิตย์ด้วยT_T

เคยเล่นบอร์ดอื่นแล้วมีปัญหาเหมือนกัน(บอร์ดเติร์ก)
หรือว่าไปเม้นอะไรไม่ดีรึเปล่าก็ไม่รู้อ่าค่ะ

Ruby-San
คนจรจัด

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat Dec 08, 2012 8:19 am

คิดว่าไม่น่าจะเป็นเรื่องเม้นท์อะไรไม่ดี
(คือแอดมินม่ได้เสนอหน้านานมากอ่ะ เพราะงั้นค่อนข้างมั่นใจว่าไม่ได้ทำอะไร)

เช็คยูสเซอร์ให้แล้วก็ยังอยู่ดีไม่มีอะไรผิดแปลกนะคะ

Admin
Admin

http://yasuragi.in-goo.net

ตั้งหัวข้อ by Ruby-San Sun Dec 09, 2012 7:42 am

ค่ะ ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวจะเช็คนะคะ
ปล.ขอโทษที่ตอบช้าค่ะ ไม่ค่อยว่างT_T

Ruby-San
คนจรจัด

ตั้งหัวข้อ by Ruby•— Sun Dec 09, 2012 7:44 am

เข้าได้แล้วค่าาาา
ปล. ตั้งแต่ตอนนั้น ไม่กล้าเข้าเลยหลังจากที่มันให้รอชั่วโมงครึ่ง T^T

ขอโทษที่รบกวนค่ะ^^
Ruby•—
Ruby•—
ขุนนาง

Location + ที่อาศัย : โลกไร้พรหมแดน
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : ดูเมะ อ่านมัง ฟังเพลง วาดรูป ไร้สาระ ♥

ขึ้นไปข้างบน