LOVE + WORLD + PEACE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ

2 posters

Go down

เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ Empty เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ

ตั้งหัวข้อ by ่JIAKI Wed May 26, 2010 8:38 pm

คือ ว่าไม่สามารถเปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์
พยายามหลายวิธีการแล้ว ซึ่งไม่ประสบผลสำเร็จซักที ฮือๆ เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ 391917
ไปอ่านขั้นตอนการทำก็ยังไม่เข้าใจ (ไม่เชี่ยวด้านนี้อย่างแรง) เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ 605554
เพิ่งเคยใช้ บีบีโค้ดเลยยัง งงๆ

ใครทราบช่วยบอกทีค่ะ
่JIAKI
่JIAKI
ขุนนาง

Location + ที่อาศัย : อยู่กะไทยซังค่า แต่แวบๆไปแถวเกาะบริเตน หึหึ
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : search หาทุกอย่างที่เกี่ยวกะเบย์เอย์คร่า~~

ขึ้นไปข้างบน Go down

เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ Empty Re: เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ

ตั้งหัวข้อ by firerwiz Wed May 26, 2010 9:55 pm

เอ.. เราลองเปลี่ยนก็เปลี่ยนได้นะ

วิธีใส่ก็ใส่เหมือนเวลาโพสเลยอ่ะ

ยกตัวอย่าง
ท่านเต้อบันซายยยยยยยยย

อ้อ เวลาพิมพ์ ก็

[color:81f4=(สีที่ต้องการ)] ข้อความ </font></font>

ปล. เฮ้ยย! เครื่องนี้นี่มันน่าจับเขวี้ยงทิ้ง! พิมพ์แล้วออกมาแบบข้างบนซะงั้น = ="
เดี๋ยวเปลี่ยนเครื่องก่อน
firerwiz
firerwiz
นักเดินเรือ

Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : งานหลัก: แต่งฟิก งานอดิเรก: เรียน

เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ Empty Re: เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ

ตั้งหัวข้อ by ่JIAKI Thu May 27, 2010 4:01 am

ขอบคุณท่าน firerwiz มากมาย

ในที่สุดก็ทำเป็นซักที โฮ!!! เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ 605554

ขอบคุณท่านมากจริงจริ๊ง กว่าจะได้ก็แทบตายเหมือนกัน!! เปลี่ยนสีตัวอักษรในลายเซ็นต์ไม่เป็นค่ะ 736989

คอมพิวเตอร์นี่เป็นอะไรที่น่ากลัวกว่าที่คุณคิด!!
่JIAKI
่JIAKI
ขุนนาง

Location + ที่อาศัย : อยู่กะไทยซังค่า แต่แวบๆไปแถวเกาะบริเตน หึหึ
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : search หาทุกอย่างที่เกี่ยวกะเบย์เอย์คร่า~~

ขึ้นไปข้างบน